
HALMASHAURI YA WILAYA YA MASASI

MUHTASART WA KTKAO CHA WAKUU WA TDARA NA VTTENGO (CMT)
KILICHOFANYIKA TAREHE Oil 142021

A: WAJUMBE WALIOHUDHURIA:

1. Bw. Joshua Sanga

2. Bw. Juma Ally

3. Bw. Hafidhi Mohamed

4. Bw. Ryoba Magabe

5. Bw. Gabriel Joshua

6. Bw. Rustely Ndazi

7. Bw. Fadhili Nanjoche

L Bibi Kulwa Maiga

9. Bw. Samweli Sendegeya

10. Bibi Neema Joseph

B: SEKRETARIETI:

1. Bw. Wallace Makunda

2. Bw. lnnocent Mwachula

Kaimu Mkurugenzi (HAA/)

Kaimu Afisa Utumishi (H/W)

Mweka Hazina (HA/t')

Afisa Mifugo na Uvuvi (H/W)

Afisa Ardhi na Maliasili (HM/)

Afisa Nyuki (H/VV)

Kaimu Afisa Habari (H/W)

Kaimu Afisa Mazingira (H/V/)

Afisa Mipango (HM/)

Afisa Maendeleo ya Jamii (H/VV)

- Mwenyekiti

- Katibu

- Mjumbe
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Mwandishiwa Mikutano

Mwandishiwa Mikutano

MUHT. NA. CMT. 202112022 . KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe katika kikao cha kuu wa ldara na Vitengo kwa ajili
ya kupokea na kujadili taarifa za utekelezaji kipindi cha cha November 2021

Aliwaomba washiriki kikamilifu katika kikao hicho kwa ajili ya ustawiwa Halmashauri.
Baada ya maelezo hayo, alifungua kikao mnamo saa 4.1g asubuhi.
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23 Kujenga
vyumba 3 vya
madarasa ya
sekondari
Itlbuyuni

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

60,000,000.00

24 Kujenga
vyumba 2vya
madarasa
shule ya
sekondari
Namombwe

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

25 Kujenga
vyumba 4 vya
darasa Shule
ya sekondari
Mkalapa

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

80,000,000.00

JUMLA KUU
1,680,000,000.00

ORODHA YA MIRADI YA MAENDELEO
ITAKAYOTEKELEZWA MWAKA WA FEDHA
202112422 KI'UA FEDHA ZILIZOPOKELEWA NJE
YA BAJETI
A:MIRADI ITAKAYOTEKELEANA KWA FEDHA ZA

MRADT NA 5441TCRP 2021AFYA 390,000,000/=

Kujenga jengo
la wagonjwa wa
Dharura EMD
Hospitaliya
Halmashauriya
Wilaya ya
Masasi

Kuboresha
mazingira ya
kutolea
huduma za
afya kwa
Wananchi

300,000,000.00

Kujenga jengo
la nyumba ya
mtumishi 3 kwa
1 Hospitali ya
Halmashauriya
Wilaya ya
Masasi

Kuboresha
mazingira ya
kutolea
huduma za
afya kwa
Wananchi

90,000,000.00
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MUHT. NA. CMT. 2021t2022 KUTHIBITISHA AGENDA

Agenda zifualazo ziliwasilishwa na kujadiliwa katika kikao hicho.

1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda
3. Kusoma na kuthibitisha muhtasariwa kikao cha tarehe
4. Mapokeziya fedha za mpango wa maendeleo kwa ustawiwa taifa kwa

mapambano dhidiya uviko 19
5. Mengineyo kwa idhini ya Mwenyekiti
6. Kufunga kikao

MUHT. NA. CMT. 2A21/,2022 . KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI
WA KIKAO CHA TAREHE 211112021

M uhtasari uliwasilishwa na wajumbe waliupokea.

Masahihisho yalifanyika katika muhtasari huo na wajumbe walishauri marekebisho hayo
yazingatiwe ili kuwezesha muhtasari huo kusainiwa na kuwa kumbukumbu halali za
kikao hicho.

MUHT. NA. CMT. 2A2112022 - MAPOKEZI YA FEDH AZA MPANGO WA
MAENDELEO KWA USTAWI WA TAIFA KWA MAPAMBANO DHIDIYA UVIKO 19

Serikali kuu ilipokea fedha kiasi cha Tsh 2,350,000,000 za chini ya mpango wa
maendeleo kwa ustawiwa taifa kwa mapambano dhidiya uviko 19
Utekelezajiwa miradiya afya na elimu chini ya huo mpango unatarajia kujenga
madarasa 98 kwenye shule za sekondari23 na madarasa 14 kwenye shule sikizi 5
pamoja na jengo la wagonjwa dharura (EMD) na nyumba ya watumishi 3 kwa 1 ujenzi
huu utanza mara moja katika Halmashauri yetu na utatekelezwa kwa kipindi kifupi ili
kuweza kupata madarasa yatakayaotumika na wananfunzi kwa kipindi cha Feb 2022
Mchanganuo wan a magwanyo ni kama ifuatavyo
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HALMASHAURI YA WLAYA MASASI
ORODHA YA MIRADIYA MAENDELEO
ITAKAYOTEKELEZWA MWAKA WA FEDH A2A21NA22
KWA FEDHA ZIL'ZOPOKELEWA NJE YA BAJETI

A:MIRADi ITAKAYOTEKELETNA KWA FEDHA ZA
MRADI NA 5441TCRP 2021 MSTNGI SHILINGI

NA JINA LA
MRADI

LENGO FEDHA
ZILIZOTOLEWA

1 Kujenga
vyumba 2Wa
madarasa
shule shikizi
Namahunya

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

2 Kujenga
vyumba 2 Wa
madarasa
shule shikizi
Pachani

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

3 Kujenga
vyumba 2 vya
madarasa
shule shikizi
Liulungu

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

4 Kujenga
vyumba 6 vya
madarasa
shule shikizi
Pangani

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

120,000,000.00

5 Kujenga
vyumba 2 Wa
madarasa
shule shikizi
Nanditi

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

JUMLA KUU
280,000,000.00
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NA JINA LA
MRADI

LENGO FEDHA
ZILIZOTOLEWA

1 Kujenga
vyumba vya
madarasa
Shule ya
sekondari
Mwena

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

80,000,000.00

2 Kujenga
vyumba 3 vya
madarasa
Shule ya
sekondari
Nangoo

Kuboresha
mazlngira ya
kujifunzia na
kufundishia

60,000,000.00

3 Kujenga
vyumba 3 vya
madarasa
Shule ya
sekondari
Nanganga

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

60,000,000.00

4 Kujenga
vyumba 5 vya
madarasa
shule ya
Sekondari
Namatutwe

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

100,000,000.00

5 Kujenga
vyumba 4 Wa
madarasa
shule ya
sekondari
Lukuledi

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

80,000,000.00

o Kujenga
vyumba 3 vya
madarasa
shule ya
sekondari
Chiwata

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

60,000,000.00

7 Kujenga
vyumba 3 vya
madarasa
shule ya
sekondari
Chidya

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

60,000,000.00

4



8 Kujenga
vyumba 10 vya
madarasa
shule ya
sekondari
Chiwale

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

200,000,000.00

I Kujenga
vyumba 3 vya
madarasa
Shule ya
sekondari
Mbemba

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

60,000,000.00

10 Kujenga
vyumba Zvya
madarasa
shule ya
sekondari
Sindano

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

11 Kujenga
vyumba 2 Wa
madarasa
shule ya
sekondari
Nanjota

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

12 Kujenga
vyumba 2vya
madarasa
shule ya
sekondari
Namwanga

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

13 Kujenga
vyumba 4 Wa
madarasa
shule ya
sekondari
Namalenga

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

80,000,000.00

14 Kujenga
vyumba I vya
madarasa
shule ya
sekondari
Namaiani

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

180,000,000.00
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15 Kujenga
vyumba 2vya
madarasa
shule ya
sekondari
Mpindimbi

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

16 Kujenga
vyumba Zvya
madarasa
shule ya
sekondari
Mnavira

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

17 Kujenga
vyumba 2 Wa
madarasa
shule ya
sekondari
Mkululu

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

18 Kujenga
vyumba 4 vya
madarasa
sekondari
Makongonda

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

80,000,000.00

19 Kujenga
vyumba 2Wa
madarasa
shule ya
sekondari
Lulindi

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

20 Kujenga
vyumba 2 Wa
madarasa ya
sekondari
Chiungutwa

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

21 Kujenga
vyumba 2 Wa
madarasa ya
sekondari
Chikolopola

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00

22 Kujenga
vyumba 2Wa
madarasa ya
sekondari
Lupaso

Kuboresha
mazingira ya
kujifunzia na
kufundishia

40,000,000.00
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MUHT. NA. CMT. 2A2112A22 . MENGINEYO

Mwenyekiti alikaribisha mengineyo hapakuwa na mengineyo aliwashukuru wajumbe

Na kusisitiza watalaam wakasimamie vizuri miradi hio iishe kwa wakati na ubora
unaotakiwa

MUHT. NA. GMT. 2021/,2A22 KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa kushiriki katika kikao hicho na alisisitiza
maag izo yal iyotolewa yatekelezwe kikam i I ifu.

Alifunga kikao mnamo saa 9.13 mchana.

UMETHIBITISHWA NA:-

KATIBU MWENYEKITI
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TAREHE
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